Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Đăng Nhập

Quên mật khẩu

April 2024
MonTueWedThuFriSatSun
1234567
891011121314
15161718192021
22232425262728
2930     

Calendar Calendar

Liên kết

Soshivn

Soshified
Statistics
Diễn Đàn hiện có 397 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: RolandoHaro43

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 1016 in 242 subjects
Thống Kê
Hiện có 2 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 2 Khách viếng thăm

Không

[ View the whole list ]

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 375 người, vào ngày Thu May 19, 2011 3:20 pm
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Hack Zingxu VINAGAME

2 posters

Go down

Hack Zingxu VINAGAME Empty Hack Zingxu VINAGAME

Bài gửi  nlb1994 Mon Mar 21, 2011 1:37 pm

hack xu VNG. that 100% . k tin thi dung co tiec.
Quả thật cái này tớ phát hiện ra cũng thật sự bất ngờ, vô tình mà thôi, nhưng kết quả thật đáng kinh ngạc, chỉ cần các bạn làm đúng theo tớ thì muốn trời có trời.Đến giờ tớ mới biết vì sao các bác chơi Võ lâm, Zing Speed,Kiếm thế, Chinh đồ. Lại bug đồ trong game sở dĩ như vậy vì lượng XU này là XU đen (tức là không trong sạch) nên chỉ được tiêu trong Game, không thể thanh toán các dịch vụ khác....

Hướng dẫn
Bước 1: - Bạn truy cập vào trang chủ của Vinagame •
Ví du. Tôi đăng nhập tài khoản của tôi là: bitest100

Chọn game bạn muốn nạp xu.

Bước 2 : Bạn cào chiếc thẻ đã chuẩn bị ra dùng Số Seri và Mã thẻ Vinagame trên chiếc thẻ để nhập vào.

Đặc biệt chỗ “Tài khoản khác” bạn Click chuột vào đấy xoá tên tài khoản của bạn và nhập dòng lệnh như sau:babieboyhy94 như hình

, (thực chất đây là 1 con virus được lập trình sẵn) xong bạn ấn Kiểm tra và nạp thẻ
( sau khi bạn nhấn nạp thẻ thì virus sẽ dc kích hoạt và xâm nhạp máy chủ để chuyển XU về TK của bạn
bẠN đợi Lập trình virus chạy hết......Bạn sẽ thấy bất ngờ, số lượng xu của bạn tăng 1 cách đột ngột..!
trước khi bug:

sau khi bug:

Việc tiếp theo của bạn là đổi zingxu

* Lưu Ý :
- Số XU Bug Được Chỉ Xài Được Trong Game Mà Thôi .
- Chỉ Bug được thẻ có seri là SA0….. (Tức là thẻ 60.000)

nlb1994
Ma Đói
Ma Đói

Hack Zingxu VINAGAME Empty Re: Hack Zingxu VINAGAME

Bài gửi  caiquansip Thu Jun 23, 2011 10:52 pm

Tao tán một phát là cái lồn bà già nhà mày nhão như cháo bây giờ! Giờ này là thời đại nào mà còn dùng chiêu đi dụ hiếp dâm bỏ trốn của con nít hả cưng? Củ lồn! Địt mẹ mày! Ý mày đổi tên tài khỏan rồi ấn tên lồn gì đó để qua tài khoản mày chứ gì? Mơ trong tù hả con đĩ nứng cặc? Đéo mẹ! Mày về với con má mày nói là mày ăn cứt hay cơm sao ngu thế? Thúi não rồi ung thư màng não, hay chạm thần kinh à? Mày nghĩ theo kiểu thằng/ con bại não nào thế? Tưởng người ta nhẹ dạ nghe cái lảm nhảm cứt chó thúi rùm rùm của mày à? Đã vậy còn ghi là ko nghe thì đừng tiếc, chu choa? Tiếc cái lồn, tao chỉ tiếc là đéo thấy mặt mày ở ngoài được. Nếu thấy thì tao cán mày nát như cám cho lợn ăn chứ xạo lồn! Khôn hồn cút chim ra mày! Cái thứ đéo ra gì, thà tao lên mạng down về hack cho sướng, Hack đã chết mẹ. Bull shit! mơ-đờ fáck-kờ, cha mày tống buồi vào lồn má mày, fúck-king tiên sư nhà mày! Buồi cạo đít! Mong ai đừng dại mà nghe lời thằng mặt lồn nát này nhé! Mơ-đờ fớk-kờ! :tho017: :tho024:

caiquansip
Ma Đói
Ma Đói

- Similar topics